Bahay > Mga Produkto > optoelectronics > Display Module - LCD, OLED, Graphic > INT070ATFT
INT070ATFT
INT070ATFT
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili INT070ATFT nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number INT070ATFT
Manufacturer Displaytech
paglalarawan LCD DISP TFT 7.0" 800X480
(In US Dollars)
1 pcs10 pcs25 pcs100 pcs
Product parameter
Part Number INT070ATFT Manufacturer Displaytech
paglalarawan LCD DISP TFT 7.0" 800X480 Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 1352 pcs Data sheet SSD1963HX8264-D02INT070ATFT(-TS) Specification
Kategorya optoelectronics pagtingin ng Area 154.08mm W x 85.92mm H
touchscreen - serye -
Ibang pangalan 1756-1033 Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited)
interface Parallel graphics Kulay Red, Green, Blue (RGB)
Dot Size - Dot pixels 800 x 480
Dot Pitch - Tipi TFT - Color
display Mode Transmissive Diagonal Sukat ng Screen 7" (177.80mm)
Detalyadong Paglalarawan Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel 7" (177.80mm) 800 x 480 backlight LED