Bahay > Mga Produkto > optoelectronics > Display Module - LCD, OLED, Graphic > INT018ATFT
INT018ATFT
INT018ATFT
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili INT018ATFT nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number INT018ATFT
Manufacturer Displaytech
paglalarawan LCD DISP TFT 1.8" 128X160
(In US Dollars)
1 pcs10 pcs25 pcs100 pcs250 pcs
Product parameter
Part Number INT018ATFT Manufacturer Displaytech
paglalarawan LCD DISP TFT 1.8" 128X160 Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 4719 pcs Data sheet INT018ATFT SpecificationRA8872ILI9163C
Kategorya optoelectronics pagtingin ng Area 28.03mm W x 35.04mm H
touchscreen - serye -
Ibang pangalan 1756-1023 Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited)
interface - graphics Kulay Red, Green, Blue (RGB)
Dot Size - Dot pixels 128 x 160
Dot Pitch - Tipi TFT - Color
display Mode Transmissive Diagonal Sukat ng Screen 1.8" (45.72mm)
Detalyadong Paglalarawan Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color 1.8" (45.72mm) 128 x 160 backlight LED