Bahay > Mga Produkto > optoelectronics > Display Module - LCD, OLED, Graphic > INT028ATFT
INT028ATFT
INT028ATFT
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili INT028ATFT nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number INT028ATFT
Manufacturer Displaytech
paglalarawan LCD DISP TFT 2.8" 240X320
(In US Dollars)
1 pcs10 pcs25 pcs100 pcs250 pcs
Product parameter
Part Number INT028ATFT Manufacturer Displaytech
paglalarawan LCD DISP TFT 2.8" 240X320 Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 3823 pcs Data sheet RA8872INT028ATFT(-TS) SpecificationILI9341 Specification
Kategorya optoelectronics pagtingin ng Area 43.20mm W x 57.60mm H
touchscreen - serye -
Ibang pangalan 1756-1027 Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited)
interface Parallel graphics Kulay Red, Green, Blue (RGB)
Dot Size - Dot pixels 240 x 320
Dot Pitch - Tipi TFT - Color
display Mode Transmissive Diagonal Sukat ng Screen 2.8" (71.12mm)
Detalyadong Paglalarawan Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel 2.8" (71.12mm) 240 x 320 backlight LED