Bahay > Mga Produkto > optoelectronics > Display Module - LCD, OLED, Graphic > INT035TFT
INT035TFT
INT035TFT
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili INT035TFT nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number INT035TFT
Manufacturer Displaytech
paglalarawan LCD DISP TFT 3.5" 320X240
(In US Dollars)
1 pcs10 pcs25 pcs100 pcs250 pcs
Product parameter
Part Number INT035TFT Manufacturer Displaytech
paglalarawan LCD DISP TFT 3.5" 320X240 Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 2647 pcs Data sheet INT035TFT(-TS) SpecificationNT39016 D
Kategorya optoelectronics pagtingin ng Area 70.08mm W x 52.56mm H
touchscreen - serye -
Ibang pangalan 1756-1029 Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited)
interface Parallel graphics Kulay Red, Green, Blue (RGB)
Dot Size - Dot pixels 320 x 240
Dot Pitch - Tipi TFT - Color
display Mode Transmissive Diagonal Sukat ng Screen 3.5" (88.90mm)
Detalyadong Paglalarawan Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel 3.5" (88.90mm) 320 x 240 backlight LED