LD39150PT18-R
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili LD39150PT18-R nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number LD39150PT18-R
Manufacturer STMicroelectronics
paglalarawan IC REG LINEAR 1.8V 1.5A PPAK
(In US Dollars)
2500 pcs
Product parameter
Part Number LD39150PT18-R Manufacturer STMicroelectronics
paglalarawan IC REG LINEAR 1.8V 1.5A PPAK Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 72580 pcs Data sheet LD39150xx
Kategorya Integrated Circuits (ICS) Ang Boltahe ng Dropout (Max) 0.4V @ 1.5A
Boltahe - Output (Min / Fixed) 1.8V Boltahe - Output (Max) -
Boltahe - Input (Max) 6V Supplier aparato Package PPAK
serye - Mga Tampok ng Proteksyon Over Current, Over Temperature
packaging Tape & Reel (TR) Package / Kaso TO-252-5, DPak (4 Leads + Tab), TO-252AD
PSRR 65dB ~ 55dB (120Hz ~ 1kHz) Type output Fixed
output Configuration Positive Ibang pangalan 497-6142-2
LD39150PT18R
operating Temperature -40°C ~ 125°C (TJ) Bilang ng Regulators 1
Salalayan Type Surface Mount Ang Sensitivity Level (MSL) 3 (168 Hours)
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS Lead free / RoHS Compliant Detalyadong Paglalarawan Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 1.5A PPAK
Kasalukuyang - Quiescent (Iq) 2.5mA Current - Output 1.5A