LD39150DT25-R
LD39150DT25-R
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili LD39150DT25-R nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number LD39150DT25-R
Manufacturer STMicroelectronics
paglalarawan IC REG LINEAR 2.5V 1.5A DPAK
(In US Dollars)
2500 pcs
Product parameter
Part Number LD39150DT25-R Manufacturer STMicroelectronics
paglalarawan IC REG LINEAR 2.5V 1.5A DPAK Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 130985 pcs Data sheet LD39150xx
Kategorya Integrated Circuits (ICS) Ang Boltahe ng Dropout (Max) 0.4V @ 1.5A
Boltahe - Output (Min / Fixed) 2.5V Boltahe - Output (Max) -
Boltahe - Input (Max) 6V Supplier aparato Package DPAK
serye - Mga Tampok ng Proteksyon Over Current, Over Temperature
packaging Tape & Reel (TR) Package / Kaso TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
PSRR 65dB ~ 55dB (120Hz ~ 1kHz) Type output Fixed
output Configuration Positive Ibang pangalan 497-6143-2
LD39150DT25R
operating Temperature -40°C ~ 125°C (TJ) Bilang ng Regulators 1
Salalayan Type Surface Mount Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited)
Detalyadong Paglalarawan Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 1.5A DPAK Kasalukuyang - Quiescent (Iq) 2.5mA
Current - Output 1.5A control Tampok -