Bahay > Mga Produkto > resistors > Sa pamamagitan ng Hole Resistors > MFR25SFRF52-412R
MFR25SFRF52-412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili MFR25SFRF52-412R nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number MFR25SFRF52-412R
Manufacturer Yageo
paglalarawan RES MF 1/4W 1% AXIAL
(In US Dollars)
5000 pcs
Product parameter
Part Number MFR25SFRF52-412R Manufacturer Yageo
paglalarawan RES MF 1/4W 1% AXIAL Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 5895454 pcs Data sheet MFR Series
Kategorya resistors pagpapaubaya ±1%
temperatura koepisyent ±100ppm/°C Supplier aparato Package Axial
Sukat / Dimension 0.075" Dia x 0.134" L (1.90mm x 3.40mm) serye MFR
panel Mode 412 Ohms Power (Watts) 0.25W, 1/4W
packaging Tape & Reel (TR) Package / Kaso Axial
operating Temperature -55°C ~ 155°C Bilang ng mga Terminations 2
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS Lead free / RoHS Compliant Taas - Makaupo (Max) -
Mga tampok - Detalyadong Paglalarawan 412 Ohms ±1% 0.25W, 1/4W Through Hole Resistor Axial Metal Film