Bahay > Mga Produkto > resistors > Sa pamamagitan ng Hole Resistors > MFR100FTF73-412R
MFR100FTF73-412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili MFR100FTF73-412R nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number MFR100FTF73-412R
Manufacturer Yageo
paglalarawan RES MF 1W 1% AXIAL
(In US Dollars)
5000 pcs
Product parameter
Part Number MFR100FTF73-412R Manufacturer Yageo
paglalarawan RES MF 1W 1% AXIAL Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 1715480 pcs Data sheet MFR Series
Kategorya resistors pagpapaubaya ±1%
temperatura koepisyent ±100ppm/°C Supplier aparato Package Axial
Sukat / Dimension 0.177" Dia x 0.453" L (4.50mm x 11.50mm) serye MFR
panel Mode 412 Ohms Power (Watts) 1W
packaging Tape & Box (TB) Package / Kaso Axial
operating Temperature -55°C ~ 155°C Bilang ng mga Terminations 2
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS Lead free / RoHS Compliant Taas - Makaupo (Max) -
Mga tampok - Detalyadong Paglalarawan 412 Ohms ±1% 1W Through Hole Resistor Axial Metal Film