Bahay > Mga Produkto > resistors > Sa pamamagitan ng Hole Resistors > MFP50SBRE52-412R
MFP50SBRE52-412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili MFP50SBRE52-412R nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number MFP50SBRE52-412R
Manufacturer Yageo
paglalarawan RES MF 1/2W 0.1% AXIAL
(In US Dollars)
5000 pcs
Product parameter
Part Number MFP50SBRE52-412R Manufacturer Yageo
dami Magagamit 666850 pcs Data sheet MFP Series
Kategorya resistors pagpapaubaya ±0.1%
temperatura koepisyent ±50ppm/°C Supplier aparato Package Axial
Sukat / Dimension 0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm) serye MFP
panel Mode 412 Ohms Power (Watts) 0.5W, 1/2W
packaging Tape & Reel (TR) Package / Kaso Axial
operating Temperature -55°C ~ 155°C Bilang ng mga Terminations 2
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS Lead free / RoHS Compliant Taas - Makaupo (Max) -
Mga tampok - Detalyadong Paglalarawan 412 Ohms ±0.1% 0.5W, 1/2W Through Hole Resistor Axial Metal Film