Bahay > Mga Produkto > resistors > Sa pamamagitan ng Hole Resistors > FMP200FBF52-412R
FMP200FBF52-412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili FMP200FBF52-412R nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number FMP200FBF52-412R
Manufacturer Yageo
paglalarawan RES MF 2W 1% AXIAL
(In US Dollars)
5000 pcs
Product parameter
Part Number FMP200FBF52-412R Manufacturer Yageo
paglalarawan RES MF 2W 1% AXIAL Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 2375154 pcs Data sheet FMP Series
Kategorya resistors pagpapaubaya ±1%
temperatura koepisyent ±100ppm/°C Supplier aparato Package Axial
Sukat / Dimension 0.154" Dia x 0.354" L (3.90mm x 9.00mm) serye FMP
panel Mode 412 Ohms Power (Watts) 2W
packaging Bulk Package / Kaso Axial
operating Temperature -55°C ~ 155°C Bilang ng mga Terminations 2
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS Lead free / RoHS Compliant Taas - Makaupo (Max) -
Mga tampok Flame Proof, Safety Detalyadong Paglalarawan 412 Ohms ±1% 2W Through Hole Resistor Axial Flame Proof, Safety Metal Film