PDUMV30HVNET
PDUMV30HVNET
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili PDUMV30HVNET nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number PDUMV30HVNET
Manufacturer Tripp Lite
paglalarawan PDU SWITCHED 208V 240V 30A C13
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
In Stock 105 pcs
Reference Presyo
(In US Dollars)
1 pcs
Product parameter
Part Number PDUMV30HVNET Manufacturer Tripp Lite
paglalarawan PDU SWITCHED 208V 240V 30A C13 Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 105 pcs Data sheet PDUMV30HVNET DrawingPDUMV30HVNET Datasheet
Kategorya Line Protection, Pamamahagi, backup Boltahe - Input 230V
uri PDU (Power Distribution Unit) serye -
Region Ginagamit North America Overload Protection Circuit Breaker(s)
Salalayan Type Rack, Vertical Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited)
Media Lines Protected - Tagagawa Standard Lead Time 2 Weeks
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS Lead free / RoHS Compliant pabahay Material -
Mga tampok Load Meter lakas -
Current - Max 30A Haba cord 10' (3.05m)