Bahay > Mga Produkto > resistors > Chip Resistor - Surface Mount > RNCF2010BTC412R
RNCF2010BTC412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili RNCF2010BTC412R nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number RNCF2010BTC412R
Manufacturer Stackpole Electronics, Inc.
paglalarawan RES 412 OHM 0.1% 1/3W 2010
(In US Dollars)
4000 pcs
Product parameter
Part Number RNCF2010BTC412R Manufacturer Stackpole Electronics, Inc.
paglalarawan RES 412 OHM 0.1% 1/3W 2010 Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 408534 pcs Data sheet Resistor Packaging SpecRNCF Series
Kategorya resistors pagpapaubaya ±0.1%
temperatura koepisyent ±50ppm/°C Supplier aparato Package 2010
Sukat / Dimension 0.193" L x 0.094" W (4.90mm x 2.40mm) serye RNCF
panel Mode 412 Ohms Power (Watts) 0.333W, 1/3W
packaging Tape & Reel (TR) Package / Kaso 2010 (5025 Metric)
operating Temperature -55°C ~ 155°C Bilang ng mga Terminations 2
Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited) Tagagawa Standard Lead Time 12 Weeks
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS Lead free / RoHS Compliant Taas - Makaupo (Max) 0.026" (0.65mm)
Mga tampok Automotive AEC-Q200 Pagkabigo Rate -
Detalyadong Paglalarawan 412 Ohms ±0.1% 0.333W, 1/3W Chip Resistor 2010 (5025 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film komposisyon Thin Film