Bahay > Mga Produkto > resistors > Chip Resistor - Surface Mount > RNCF0603DTC412R
RNCF0603DTC412R
RNCF0603DTC412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili RNCF0603DTC412R nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number RNCF0603DTC412R
Manufacturer Stackpole Electronics, Inc.
paglalarawan RES 412 OHM 0.5% 1/10W 0603
(In US Dollars)
5000 pcs
Product parameter
Part Number RNCF0603DTC412R Manufacturer Stackpole Electronics, Inc.
paglalarawan RES 412 OHM 0.5% 1/10W 0603 Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 4249498 pcs Data sheet Resistor Packaging SpecRNCF Series
Kategorya resistors pagpapaubaya ±0.5%
temperatura koepisyent ±50ppm/°C Supplier aparato Package 0603
Sukat / Dimension 0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm) serye RNCF
panel Mode 412 Ohms Power (Watts) 0.1W, 1/10W
packaging Tape & Reel (TR) Package / Kaso 0603 (1608 Metric)
operating Temperature -55°C ~ 155°C Bilang ng mga Terminations 2
Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited) Tagagawa Standard Lead Time 12 Weeks
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS Lead free / RoHS Compliant Taas - Makaupo (Max) 0.022" (0.55mm)
Mga tampok Automotive AEC-Q200 Pagkabigo Rate -
Detalyadong Paglalarawan 412 Ohms ±0.5% 0.1W, 1/10W Chip Resistor 0603 (1608 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film komposisyon Thin Film