STSJ100NHS3LL
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili STSJ100NHS3LL nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number STSJ100NHS3LL
Manufacturer STMicroelectronics
paglalarawan MOSFET N-CH 30V 20A PWR8SOIC
(In US Dollars)
2500 pcs
Product parameter
Part Number STSJ100NHS3LL Manufacturer STMicroelectronics
paglalarawan MOSFET N-CH 30V 20A PWR8SOIC Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 43158 pcs Data sheet STSJ100NHS3LL
Kategorya Discrete Semiconductor Produkto Vgs (th) (Max) @ Id 2.5V @ 1mA
Vgs (Max) ±16V teknolohiya MOSFET (Metal Oxide)
Supplier aparato Package 8-SOIC-EP serye STripFET™ III
Rds On (Max) @ Id, Vgs 4.2 mOhm @ 10A, 10V Power pagwawaldas (Max) 3W (Ta), 70W (Tc)
packaging Tape & Reel (TR) Package / Kaso 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Exposed Pad
operating Temperature -55°C ~ 150°C (TJ) Salalayan Type Surface Mount
Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds 4200pF @ 25V Gate Charge (Qg) (Max) @ Vgs 35nC @ 4.5V
Type FET N-Channel FET Tampok -
Drive Boltahe (Max Rds On, Min Rds On) 4.5V, 10V Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss) 30V
Detalyadong Paglalarawan N-Channel 30V 100A (Tc) 3W (Ta), 70W (Tc) Surface Mount 8-SOIC-EP Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C 100A (Tc)