Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > PMIC - Boltahe Regulators - Linear > L78L33ABD
L78L33ABD
L78L33ABD
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili L78L33ABD nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number L78L33ABD
Manufacturer STMicroelectronics
paglalarawan IC REG LINEAR 3.3V 100MA 8SO
(In US Dollars)
4000 pcs
Product parameter
Part Number L78L33ABD Manufacturer STMicroelectronics
paglalarawan IC REG LINEAR 3.3V 100MA 8SO Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 298551 pcs Data sheet L78L Datasheet
Kategorya Integrated Circuits (ICS) Ang Boltahe ng Dropout (Max) -
Boltahe - Output (Min / Fixed) 3.3V Boltahe - Output (Max) -
Boltahe - Input (Max) 30V Supplier aparato Package 8-SO
serye - Mga Tampok ng Proteksyon Over Current, Over Temperature, Short Circuit
packaging Tube Package / Kaso 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
PSRR 49dB (120Hz) Type output Fixed
output Configuration Positive operating Temperature -40°C ~ 125°C
Bilang ng Regulators 1 Salalayan Type Surface Mount
Detalyadong Paglalarawan Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 100mA 8-SO Current - Supply (Max) 6mA
Kasalukuyang - Quiescent (Iq) 5.5mA Current - Output 100mA