Bahay > Mga Produkto > resistors > Sa pamamagitan ng Hole Resistors > MJ2001FE-R52
MJ2001FE-R52
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili MJ2001FE-R52 nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number MJ2001FE-R52
Manufacturer Ohmite
paglalarawan RES 2K OHM 1/8W 1% AXIAL
(In US Dollars)
50000 pcs
Product parameter
Part Number MJ2001FE-R52 Manufacturer Ohmite
paglalarawan RES 2K OHM 1/8W 1% AXIAL Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 2967739 pcs Data sheet Metal Devil Series
Kategorya resistors pagpapaubaya ±1%
temperatura koepisyent ±50ppm/°C Supplier aparato Package Axial
Sukat / Dimension 0.073" Dia x 0.138" L (1.85mm x 3.50mm) serye Metal Devil® MJ
panel Mode 2 kOhms Power (Watts) 0.125W, 1/8W
packaging Tape & Reel (TR) Package / Kaso Axial
Ibang pangalan MJ2001FER52 operating Temperature -
Bilang ng mga Terminations 2 Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited)
Taas - Makaupo (Max) - Mga tampok -
Pagkabigo Rate - Detalyadong Paglalarawan 2 kOhms ±1% 0.125W, 1/8W Through Hole Resistor Axial Metal Film