Bahay > Mga Produkto > capacitors > ceramic Capacitors > CDR35BP562BFURAJ
CDR35BP562BFURAJ
CDR35BP562BFURAJ
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili CDR35BP562BFURAJ nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number CDR35BP562BFURAJ
Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
paglalarawan CAP CER 5600PF 100V BP 1825
(In US Dollars)
Get a quote
Product parameter
Part Number CDR35BP562BFURAJ Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
paglalarawan CAP CER 5600PF 100V BP 1825 Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 5950 pcs Data sheet CDR Series (MIL-PRF-55681)
Kategorya capacitors Boltahe - Rated 100V
pagpapaubaya ±1% Kapal (Max) 0.059" (1.50mm)
temperatura koepisyent BP Sukat / Dimension 0.177" L x 0.252" W (4.50mm x 6.40mm)
serye Military, MIL-PRF-55681, CDR35 Ratings -
packaging Tape & Reel (TR) Package / Kaso 1825 (4564 Metric)
operating Temperature -55°C ~ 125°C Salalayan Type Surface Mount, MLCC
Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited) Lead Style -
Lead Spacing - Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS Lead free / RoHS Compliant
Taas - Makaupo (Max) - Mga tampok -
Pagkabigo Rate R (0.01%) Detalyadong Paglalarawan 5600pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1825 (4564 Metric)
kapasidad 5600pF aplikasyon General Purpose