Bahay > Mga Produkto > capacitors > ceramic Capacitors > CDR34BP472BFURAB
CDR34BP472BFURAB
CDR34BP472BFURAB
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili CDR34BP472BFURAB nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number CDR34BP472BFURAB
Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
paglalarawan CAP CER 4700PF 100V BP 1812
Product parameter
Part Number CDR34BP472BFURAB Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
paglalarawan CAP CER 4700PF 100V BP 1812 Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 5186 pcs Data sheet CDR Series (MIL-PRF-55681)
Kategorya capacitors Boltahe - Rated 100V
pagpapaubaya ±1% Kapal (Max) 0.059" (1.50mm)
temperatura koepisyent BP Sukat / Dimension 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
serye Military, MIL-PRF-55681, CDR34 Ratings -
packaging Bulk Package / Kaso 1812 (4532 Metric)
operating Temperature -55°C ~ 125°C Salalayan Type Surface Mount, MLCC
Taas - Makaupo (Max) - Mga tampok -
Pagkabigo Rate R (0.01%) Detalyadong Paglalarawan 4700pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1812 (4532 Metric)
kapasidad 4700pF aplikasyon General Purpose