Bahay > Mga Produkto > capacitors > ceramic Capacitors > CDR33BP182BFURAJ
CDR33BP182BFURAJ
CDR33BP182BFURAJ
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili CDR33BP182BFURAJ nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number CDR33BP182BFURAJ
Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
paglalarawan CAP CER 1800PF 100V BP 1210
Product parameter
Part Number CDR33BP182BFURAJ Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
paglalarawan CAP CER 1800PF 100V BP 1210 Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 4259 pcs Data sheet CDR Series (MIL-PRF-55681)
Kategorya capacitors Boltahe - Rated 100V
pagpapaubaya ±1% Kapal (Max) 0.049" (1.25mm)
temperatura koepisyent BP Sukat / Dimension 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
serye Military, MIL-PRF-55681, CDR33 Ratings -
packaging Tape & Reel (TR) Package / Kaso 1210 (3225 Metric)
operating Temperature -55°C ~ 125°C Salalayan Type Surface Mount, MLCC
Taas - Makaupo (Max) - Mga tampok -
Pagkabigo Rate R (0.01%) Detalyadong Paglalarawan 1800pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1210 (3225 Metric)
kapasidad 1800pF aplikasyon General Purpose