Bahay > Mga Produkto > capacitors > ceramic Capacitors > CDR32BP681BFURAJ
CDR32BP681BFURAJ
CDR32BP681BFURAJ
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili CDR32BP681BFURAJ nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number CDR32BP681BFURAJ
Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
paglalarawan CAP CER 680PF 100V BP 1206
Product parameter
Part Number CDR32BP681BFURAJ Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
paglalarawan CAP CER 680PF 100V BP 1206 Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 4940 pcs Data sheet CDR Series (MIL-PRF-55681)
Kategorya capacitors Boltahe - Rated 100V
pagpapaubaya ±1% Kapal (Max) 0.051" (1.30mm)
temperatura koepisyent BP Sukat / Dimension 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
serye Military, MIL-PRF-55681, CDR32 Ratings -
packaging Tape & Reel (TR) Package / Kaso 1206 (3216 Metric)
operating Temperature -55°C ~ 125°C Salalayan Type Surface Mount, MLCC
Taas - Makaupo (Max) - Mga tampok -
Pagkabigo Rate R (0.01%) Detalyadong Paglalarawan 680pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1206 (3216 Metric)
kapasidad 680pF aplikasyon General Purpose