Bahay > Mga Produkto > capacitors > ceramic Capacitors > CDR32BP221BFURAJ
CDR32BP221BFURAJ
CDR32BP221BFURAJ
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili CDR32BP221BFURAJ nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number CDR32BP221BFURAJ
Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
paglalarawan CAP CER 220PF 100V BP 1206
(In US Dollars)
Get a quote
Product parameter
Part Number CDR32BP221BFURAJ Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
paglalarawan CAP CER 220PF 100V BP 1206 Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 5709 pcs Data sheet CDR Series (MIL-PRF-55681)
Kategorya capacitors Boltahe - Rated 100V
pagpapaubaya ±1% Kapal (Max) 0.051" (1.30mm)
temperatura koepisyent BP Sukat / Dimension 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
serye Military, MIL-PRF-55681, CDR32 Ratings -
packaging Tape & Reel (TR) Package / Kaso 1206 (3216 Metric)
operating Temperature -55°C ~ 125°C Salalayan Type Surface Mount, MLCC
Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited) Lead Style -
Lead Spacing - Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS Lead free / RoHS Compliant
Taas - Makaupo (Max) - Mga tampok -
Pagkabigo Rate R (0.01%) Detalyadong Paglalarawan 220pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1206 (3216 Metric)
kapasidad 220pF aplikasyon General Purpose