Bahay > Mga Produkto > capacitors > ceramic Capacitors > CDR31BP101BFURAB
CDR31BP101BFURAB
CDR31BP101BFURAB
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili CDR31BP101BFURAB nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number CDR31BP101BFURAB
Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
paglalarawan CAP CER 100PF 100V BP 0805
Product parameter
Part Number CDR31BP101BFURAB Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
paglalarawan CAP CER 100PF 100V BP 0805 Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 5463 pcs Data sheet CDR Series (MIL-PRF-55681)
Kategorya capacitors Boltahe - Rated 100V
pagpapaubaya ±1% Kapal (Max) 0.051" (1.30mm)
temperatura koepisyent BP Sukat / Dimension 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
serye Military, MIL-PRF-55681, CDR31 Ratings -
packaging Bulk Package / Kaso 0805 (2012 Metric)
operating Temperature -55°C ~ 125°C Salalayan Type Surface Mount, MLCC
Taas - Makaupo (Max) - Mga tampok -
Pagkabigo Rate R (0.01%) Detalyadong Paglalarawan 100pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 0805 (2012 Metric)
kapasidad 100pF aplikasyon General Purpose