Bahay > Mga Produkto > Inductors, Coils, Chokes > Nakatakdang Inductors > PTHF150-121
PTHF150-121
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili PTHF150-121 nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number PTHF150-121
Manufacturer API Delevan
paglalarawan FIXED IND 150UH 2.68A 95 MOHM TH
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Naglalaman ng lead / RoHS di-sang-ayon
In Stock 9332 pcs
Reference Presyo
(In US Dollars)
100 pcs
Product parameter
Part Number PTHF150-121 Manufacturer API Delevan
paglalarawan FIXED IND 150UH 2.68A 95 MOHM TH Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Naglalaman ng lead / RoHS di-sang-ayon
dami Magagamit 9332 pcs Data sheet PTHF,M Series
Kategorya Inductors, Coils, Chokes uri Toroidal
pagpapaubaya ±10% Supplier aparato Package -
Sukat / Dimension 0.850" Dia x 0.400" W (21.59mm x 10.16mm) shielding Shielded
serye PTHF Ratings -
Q @ Freq - packaging Bulk
Package / Kaso Radial Ibang pangalan PTHF150-121 BULK 100
operating Temperature - Salalayan Type Through Hole
Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited) Material - Core Molybdenum Permalloy(MPP)
Inductance Frequency - Test 1kHz inductance 150µH
Taas - Makaupo (Max) - Frequency - Self Resonant 1.5MHz
Detalyadong Paglalarawan 150µH Shielded Toroidal Inductor 2.68A 95 mOhm Max Radial DC pagtutol (DCR) 95 mOhm Max
kasalukuyang Rating 2.68A Current - Saturation 3.3A