Bahay > Mga Produkto > Inductors, Coils, Chokes > Nakatakdang Inductors > P160R-392GS
P160R-392GS
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili P160R-392GS nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number P160R-392GS
Manufacturer API Delevan
paglalarawan FIXED IND 3.9UH 850MA 170 MOHM
(In US Dollars)
50 pcs
Product parameter
Part Number P160R-392GS Manufacturer API Delevan
paglalarawan FIXED IND 3.9UH 850MA 170 MOHM Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead libreng / RoHS compliant
dami Magagamit 3896 pcs Data sheet P160(R) Series
Kategorya Inductors, Coils, Chokes uri -
pagpapaubaya ±2% Supplier aparato Package -
Sukat / Dimension 0.155" L x 0.125" W (3.94mm x 3.18mm) shielding Unshielded
serye P160R Ratings -
Q @ Freq - packaging Bulk
Package / Kaso Nonstandard Ibang pangalan P160R-392GS BULK 50
operating Temperature -55°C ~ 125°C Salalayan Type Surface Mount
Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited) Material - Core Ferrite
Inductance Frequency - Test 100kHz inductance 3.9µH
Taas - Makaupo (Max) 0.100" (2.54mm) Frequency - Self Resonant -
Detalyadong Paglalarawan 3.9µH Unshielded Inductor 850mA 170 mOhm Max Nonstandard DC pagtutol (DCR) 170 mOhm Max
kasalukuyang Rating 850mA Current - Saturation 784mA