Bahay > Mga Produkto > Inductors, Coils, Chokes > Nakatakdang Inductors > 103-270JS
103-270JS
103-270JS
OMRON AUTOMATION & SAFETYAng mga imahe ay para sa sanggunian lamang.
makita ang mga pagtutukoy ng produkto para sa mga detalye ng produkto.
bumili 103-270JS nang may kumpiyansa mula sa Components-World.HK, 1 taon na warranty
Humiling ng isang Quote
Part Number 103-270JS
Manufacturer API Delevan
paglalarawan FIXED IND 27NH 925MA 114 MOHM
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Naglalaman ng lead / RoHS di-sang-ayon
In Stock 18861 pcs
Reference Presyo
(In US Dollars)
2000 pcs
Product parameter
Part Number 103-270JS Manufacturer API Delevan
paglalarawan FIXED IND 27NH 925MA 114 MOHM Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Naglalaman ng lead / RoHS di-sang-ayon
dami Magagamit 18861 pcs Data sheet 103(R) Series
Kategorya Inductors, Coils, Chokes uri -
pagpapaubaya ±5% Supplier aparato Package -
Sukat / Dimension 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm) shielding Unshielded
serye 103 Ratings -
Q @ Freq 49 @ 50MHz packaging Tape & Reel (TR)
Package / Kaso Nonstandard, 2 Lead Ibang pangalan 103-270JS TR 2000
operating Temperature -55°C ~ 125°C Salalayan Type Surface Mount
Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited) Material - Core Phenolic
Inductance Frequency - Test 50MHz inductance 27nH
Taas - Makaupo (Max) 0.075" (1.91mm) Frequency - Self Resonant 1.625GHz
Detalyadong Paglalarawan 27nH Unshielded Inductor 925mA 114 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC pagtutol (DCR) 114 mOhm Max
kasalukuyang Rating 925mA Current - Saturation -